Gia Kiem Student Network
Register now to become a member of GKSN - Gia Kiem Student Network
Gia Kiem Student Network
Register now to become a member of GKSN - Gia Kiem Student Network
Gia Kiem Student Network
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

họp mặt sau tiếp sức

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
giakiemsn

giakiemsn

họp mặt sau tiếp sức Empty
Bài gửiTiêu đề: họp mặt sau tiếp sức   họp mặt sau tiếp sức I_icon_minitimeWed Jul 14, 2010 10:26 pm

Tình hình là tiếp sức mùa thi của chúng ta đã gần hết, sau khi thi xong cao đẳng, chúng ta sẽ có một cuộc họp tổng kết, vậy để dễ dàng trong việc thống nhất ngày họp thuận tiện nhất cho mọi thành viên, chúng ta hãy đề xuất một ngày thuận tiện nhất để tiến hành cuộc họp này, có thể chọn một trong những ngày sau :

1/thứ 7 17/7
2/chủ nhật 18/7
3/ thứ 7 24/7
4/ chủ nhật 25/7
5 thứ 7 31/7
6/ chủ nhật 1/8
boyscout

Bài gửiTiêu đề: Re: họp mặt sau tiếp sức   họp mặt sau tiếp sức I_icon_minitimeWed Jul 14, 2010 10:53 pm

mà họp ở đâu vậy mấy bạn!nói chung đang nghỉ hè, mình thì ngày nào cũng dc!nhưng với mình tuyệt vời là chủ nhật 25/7!
akin01

akin01

Bài gửiTiêu đề: Re: họp mặt sau tiếp sức   họp mặt sau tiếp sức I_icon_minitimeWed Jul 14, 2010 10:55 pm

^^ cái này là họp, sau họp thì tính sau :-" tớ mún đi chơi đó, các đồng chí tính sao Very Happy her her her đang tính tới tình huống chúng mình làm áo nhóm, sau đó đi chơi 1 phát để rửa áo =))
http://gksn.info
boyscout

Bài gửiTiêu đề: Re: họp mặt sau tiếp sức   họp mặt sau tiếp sức I_icon_minitimeWed Jul 14, 2010 11:04 pm

đi chơi ah!
đóng 1 khoản kha khá đây!
Đầm Sen nước
Vũng Tàu
Mũi Né
hay dã ngoại kết hợp sinh hoạt!Thảo Cầm Viên, Vườn Xoài, Giang Điền, Bửu Long, hay Đại Nam.. cũng được!
ủng hộ Hà p 2 vé!herher
akin01

akin01

Bài gửiTiêu đề: Re: họp mặt sau tiếp sức   họp mặt sau tiếp sức I_icon_minitimeWed Jul 14, 2010 11:08 pm

vì anh em ta toàn là sinh viên nên đi dã ngoại kết hợp sinh hoạt là ngon nhất Very Happy, đi biển cũng ngon :-" (thằng nào nghĩ bậy anh chém). Nói chung là đi chơi đi bà con. NHưng mà nói trước tiền quỹ ko để đi chơi đâu à nha Very Happy
Vinhhien_BK

Vinhhien_BK

Bài gửiTiêu đề: Re: họp mặt sau tiếp sức   họp mặt sau tiếp sức I_icon_minitimeThu Jul 15, 2010 8:35 am

Hê hê, đi chơi á. Theo tớ thì cứ quyết toán tiền xăng cho anh em trước, keke, sau đó về Gia Kiệm city làm một phát um sùm, nhậu nhẹt trong rừng rẫy nhà bác nào đó, kết hợp dã ngoại tại chỗ luôn. Như thế vừa vui lại vừa ăn được nhiều, chứ tớ thấy đi biển hay đi đâu đó ngoài Gia Kiệm tốn tiền lắm, tiền xe không cũng tốn rồi, ra ngoài đó thức ăn đắt đỏ, đói lắm các bác ạ. keke, mặc dù tớ cũng thích đi chơi xa, nhưng tớ ủng hộ việc nhậu nhẹt tại Gia kiệm (thâu đêm suốt sáng luôn).keke. À còn ngày giờ thì thông nhất nhanh nhá các bác. Tớ thì sao cũng được, mà tránh mấy ngày thứ bảy đi, thứ bảy nhậu xong mệt, sáng hôm sau tớ lười đi lễ lắm, hehe, bỏ lễ thì cũng...ko dám mà..hì hì
bkiter

Bài gửiTiêu đề: Re: họp mặt sau tiếp sức   họp mặt sau tiếp sức I_icon_minitimeThu Jul 15, 2010 8:48 am

Chưa họp hành gì hết mà đã lo đi chơi rồi, cuối tháng 8 họp là hay nhất, 31/7 hay 1/8 gì đấy.

Còn đi chơi thì không ủng hộ, không phải ai cũng có kinh phí, về Gia kiệm, liên hoan một bữa, hoăc nếu không thì liên hoan trên này được rồi
Vinhhien_BK

Vinhhien_BK

Bài gửiTiêu đề: Re: họp mặt sau tiếp sức   họp mặt sau tiếp sức I_icon_minitimeThu Jul 15, 2010 9:32 am

hê hê, tên thủ quỹ ki bo đã lên tiếng, haha, mà tớ cũng ủng hộ cậu bkiter ạ, đi chơi tốn tiền lắm, kì này nghỉ hè rồi nên mama không trợ cấp nữa, nhẵn túi rồi
annalinh

annalinh

Bài gửiTiêu đề: Re: họp mặt sau tiếp sức   họp mặt sau tiếp sức I_icon_minitimeThu Jul 15, 2010 11:02 am

Họp ngày nào gần thui, còn dư âm của TSMT, họp vào đầu tháng 8 mất hết cảm xúc rùi lấy gì mà họp! hì hì
àh quên, tránh dùm em cái ngày 18-7 nha, em còn bận thi! hic hic >"<
akin01

akin01

Bài gửiTiêu đề: Re: họp mặt sau tiếp sức   họp mặt sau tiếp sức I_icon_minitimeThu Jul 15, 2010 3:01 pm

nói chung là tụi anh thoải mái, quan trọng là tụi em thi cử thế nào, tụi em cứ xem lịch, cho anh biết ngày cuối cùng em thi là ngày nào.
annalinh

annalinh

Bài gửiTiêu đề: Re: họp mặt sau tiếp sức   họp mặt sau tiếp sức I_icon_minitimeThu Jul 15, 2010 7:36 pm

ngày 18-7 em thi xong, rùi họp ngày nào cũng được, rảnh hết! hihi
ah cho em hỏi, mí bạn trong GKSN mà đợt rùi vì bận nên ko làm TSMT được, vẫn có thể họp và ......cùng nhóm nhậu nhẹt chứ ạh? hì hì^^
annalinh

annalinh

Bài gửiTiêu đề: Re: họp mặt sau tiếp sức   họp mặt sau tiếp sức I_icon_minitimeThu Jul 15, 2010 7:39 pm

ngày 18-7 em thi xong, rùi rảnh, họp ngày nào cũng ok! ^^
Mà những thành viên trong GKSN đợt rùi vì bận nên ko tham gia làm TSMT được, vẫn có thể họp và ......nhậu nhẹt với cả nhóm chứ ạh?? hì hì
Vinhhien_BK

Vinhhien_BK

Bài gửiTiêu đề: Re: họp mặt sau tiếp sức   họp mặt sau tiếp sức I_icon_minitimeThu Jul 15, 2010 9:17 pm

ok hết, hehe, cứ support money cho nhiều vào là ok hết. À, nãy tớ mới hỏi các em học sinh, các em nghe vụ này có vẻ hứng thú lắm, ko biết tụi mình có thể cho các em học sinh được ko nhỉ? hì hì, tiếp sức, tiếp sức, vui niềm vui chung mà, ai đồng ý thì ủng hộ nhé, hehe. Hay tụi mình làm một phát đón bus 22 ra vũng tàu đi nhỉ, hehe
hoabattu

Bài gửiTiêu đề: Re: họp mặt sau tiếp sức   họp mặt sau tiếp sức I_icon_minitimeFri Jul 16, 2010 6:50 am

họp, theo mình nếu họp cả hs thì họp sớm trước khi có kết quả thi đợt 1 là okay rùi, chứ có kết quả sẽ có một số học sinh sẽ "ngại" không mún gặp anh chị sv (đối với các bạn điểm thấp...kaka) các bác cứ chọn, đệ theo....
còn việc đi chơi mình không ủng hộ, xa, tốn chi phí, bất tiện, học sinh nói thì xung chứ không chắc là sẽ đi, mà có đi chơi xa, bác cho em xin vé ở nhà an phận, em dạo này thiếu ngủ trầm trọng, em có một ước ao, em có một khát khao, ngủ ngủ và ngủ, kakakakaka.
annalinh

annalinh

Bài gửiTiêu đề: Re: họp mặt sau tiếp sức   họp mặt sau tiếp sức I_icon_minitimeFri Jul 16, 2010 9:56 am

ủa? Nếu họp có cả HS thì họp ở GK hả? Vậy thì trong tuần sau họp lun đi, àh mà mọi người về Gk hết ko zậy?
Mà em thấy trong buổi họp tới sẽ có nhìu vấn đề để bàn, VD về vấn đề chi phí, nếu có cả học sinh nữa thì khó ..........họp lắm!! hì hì. Hay là lúc họp thì các thành viên sẽ họp thui, còn đi chơi hay nhậu nhẹt gì đó tính toán xong sẽ rủ rê tụi nhóc sau? ^^
giakiemsn

giakiemsn

Bài gửiTiêu đề: Re: họp mặt sau tiếp sức   họp mặt sau tiếp sức I_icon_minitimeTue Jul 20, 2010 7:44 pm

Thông Báo họp mặt:

Thời gian: 8h thứ 6 ngày 23/07/2010
Địa điểm: công viên Hoàng Văn Thụ
Nội dung:
1/ Tổng kết báo cáo
2/ Quyết toán kinh phí cho các thành viên tham gia.
3/ Bàn về buổi liên hoan họp mặt trong hè.

giakiemsn

giakiemsn

Bài gửiTiêu đề: Re: họp mặt sau tiếp sức   họp mặt sau tiếp sức I_icon_minitimeFri Jul 23, 2010 7:25 pm

1/ Tống kết báo cáo:

Tiếp sức mùa thi 2010 do GKSN tổ chức thành công tốt đẹp, ghi nhận được những con số bất ngờ sau đây :
1/Số sinh viên Gia Kiêm tham gia tình nguyện lên tới gần 20 người.
2/Hơn 30 đơn đăng kí gửi về cho chương trình, tổng cộng số học sinh sau 3 đợt là 42 HS. Trong đó đợt 1: 21 HS, đợt 2: 12 HS, đợt 3: 9 HS.

Báo cáo chi phí cho đợt tiếp sức mùa thi 2010:

1/5 sim điện thoại--------------------------------45.000x 5 = 225.000
2/3 bản đồ------------------------------------------9.500 x 3 = 28.500
3/Điện thoại ban liên lạc-----------------100.000+200.000 = 300.000
4/Nước uống cho tình nguyện viên-------------------------------49.000
5/2 thẻ nạp điện thoai ban liên lạc------------------20.000x 2= 40.000
6/10 vé xe buýt------------------------------------3.000x 10 = 30.000
7/Chi phí xăng, các chi phí phát sinh khác
được báo cáo từ các tình nguyện viên( tính tới hôm nay)----390.000

----------------------------------------------------Tổng cộng 1.062.500

2/ Quyết toán kinh phí hỗ trợ cho các tình nguyện viên:
Các tình nguyện viên không có mặt ngày 23/7 liên lạc trực tiếp qua số điện thoại 0168.997.6693 để nhận hỗ trợ.

3/ Bàn về buổi liên hoan họp mặt trong hè.

Các thành viên tham gia đã thống nhất như sau :
- Tổ chức liên hoan thân mận giữa các thành viên trong nhóm, nâng cao tinh thần đoàn kết giữa các thành viên.
- Thời gian : 7h30 ngày 8/8/2010
- Địa điểm : Rẫy nhà Anh Hà, ở Đức Long, Gia Kiệm.
- Địa điểm tập trung: Nhà Anh Hà, đối diện Ủy Ban Nhân Dân xã Gia Tân 1
- Hình thức : Tự nấu ăn, sẽ có nhiều đầu bếp giỏi nổi tiếng phụ trách nhiều món
- Thành phần tham dự: dự kiến 20 thành viên nhóm, và 10 học sinh.
- Chi phí dự kiến : 50.000/ sinh viên. 30.000/học sinh

Thân mời tất cả các bạn thành viên bớt chút thời gian tới để tham dự buổi họp mặt. Tất cả các bạn tình nguyện viên hoặc không là tình nguyện viên, là thành viên hay không là thành viên của GKSN đều có thể tham dự.

Các tình nguyện viên cố gắng ra sức mời các bạn học sinh mình quen biết trong đợt tiếp sức tham gia vào buổi họp mặt này.

Được sửa bởi giakiemsn ngày Mon Jul 26, 2010 10:17 am; sửa lần 2.
boyscout

Bài gửiTiêu đề: Re: họp mặt sau tiếp sức   họp mặt sau tiếp sức I_icon_minitimeFri Jul 23, 2010 10:52 pm

mời tất cả các thành phần lun ah! hum tư vấn đông bà con lắm mà! rủ hết về bác Hà ơi! làm quả hoành tráng tiền trạm năm sau!
giakiemsn

giakiemsn

Bài gửiTiêu đề: Re: họp mặt sau tiếp sức   họp mặt sau tiếp sức I_icon_minitimeFri Jul 23, 2010 11:16 pm

Để dễ dàng cho ban tổ chức thống kê số lượng, các bạn tham gia họp mặt vui lòng điền vào form đăng kí sau :
click đăng kí liên hoan họp mặt 8/8

Được sửa bởi giakiemsn ngày Mon Jul 26, 2010 5:37 pm; sửa lần 1.
bichthao3101

Bài gửiTiêu đề: Re: họp mặt sau tiếp sức   họp mặt sau tiếp sức I_icon_minitimeFri Jul 23, 2010 11:20 pm

Dốc Mơ; bạn Hà, anh Hà,...

Được sửa bởi bichthao3101 ngày Sun Jul 25, 2010 8:44 am; sửa lần 1.
akin01

akin01

Bài gửiTiêu đề: Re: họp mặt sau tiếp sức   họp mặt sau tiếp sức I_icon_minitimeFri Jul 23, 2010 11:47 pm

bạn viết nhầm ý mà Very Happy mà đính chính lại nhà tớ ở Đức LOng đối diện Dốc Mơ he he
july7rain

july7rain

Bài gửiTiêu đề: Re: họp mặt sau tiếp sức   họp mặt sau tiếp sức I_icon_minitimeSat Jul 24, 2010 8:33 pm

whatever you do. I'm in
hoabattu

Bài gửiTiêu đề: Re: họp mặt sau tiếp sức   họp mặt sau tiếp sức I_icon_minitimeMon Jul 26, 2010 10:40 am

mình mún hỏi về chi phí:
-tiền nước cho tình nguyện viên, dụ này hay ah nha????????
-tiền xe bus
không bít là vé xe bus này cho ai????????????
sv? hs?
việc chi phí mình cứ nghĩ là chỉ bao gồm tiền xăng thui,nên mình không có xem xét hết, theo mình được bít hum họp ác bạn chưa nói rõ các khoản chi phí?????????, nếu nói vé xe bus, không bít là vé xe cho sv đưa hs lên Sài gòn có được hoàn lại không, những ai không đưa hs lên chắc chưa hỉu cho hoàn cảnh của sv, chắc các bạn nghĩ là tiện đường sv về quê nên đưa hs đi lun, câu trả lời là không hoàn toàn, mình mong ban tổ chức xem xet lai!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!, " tiếp sức mùa thi" theo mình chỉ bỏ sức thui, tiền xe bus các bạn sv đi là ở đâu ra "trên trời rơi xuống" tiền xe bus các bạn sv chịu thì hơi quá, các bạn sv đa số là còn " ăn bám" mà thui!!!!
akin01

akin01

Bài gửiTiêu đề: Re: họp mặt sau tiếp sức   họp mặt sau tiếp sức I_icon_minitimeMon Jul 26, 2010 10:54 am

hoabattu đã viết:
mình mún hỏi về chi phí:
-tiền nước cho tình nguyện viên, dụ này hay ah nha????????
-tiền xe bus
không bít là vé xe bus này cho ai????????????
sv? hs?
việc chi phí mình cứ nghĩ là chỉ bao gồm tiền xăng thui,nên mình không có xem xét hết, theo mình được bít hum họp ác bạn chưa nói rõ các khoản chi phí?????????, nếu nói vé xe bus, không bít là vé xe cho sv đưa hs lên Sài gòn có được hoàn lại không, những ai không đưa hs lên chắc chưa hỉu cho hoàn cảnh của sv, chắc các bạn nghĩ là tiện đường sv về quê nên đưa hs đi lun, câu trả lời là không hoàn toàn, mình mong ban tổ chức xem xet lai!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!, " tiếp sức mùa thi" theo mình chỉ bỏ sức thui, tiền xe bus các bạn sv đi là ở đâu ra "trên trời rơi xuống" tiền xe bus các bạn sv chịu thì hơi quá, các bạn sv đa số là còn " ăn bám" mà thui!!!!

Bạn Trâm bình tĩnh đây chỉ là thống kê tạm thời do hôm thứ 6 đi họp ko đầy đủ. Bạn Trâm cứ báo kinh phí cho Nghĩa rồi sẽ giải quyết hết.
giakiemsn

giakiemsn

Bài gửiTiêu đề: Re: họp mặt sau tiếp sức   họp mặt sau tiếp sức I_icon_minitimeMon Jul 26, 2010 12:05 pm

Mọi chi phí phát sinh khi tham gia tiếp sức đều được nhóm hỗ trợ, không loại trừ bất kí chi phí nào.

Tiền nước uống kể ở trên: chi cho TNV ra đón HS, đứng chờ ở Thủ Đức, hôm đó lúc xuống, do trễ giờ, cần đi ngay nên chưa kịp hỗ trợ nước uống cho các bạn ở Gia Kiệm lên.

Tiền 10 vé xe buýt: một vài HS được sinh viên dẫn đi xe buýt, chi cho Sinh viên, không phải học sinh.
boyscout

Bài gửiTiêu đề: Re: họp mặt sau tiếp sức   họp mặt sau tiếp sức I_icon_minitimeSun Aug 01, 2010 11:43 am

Hây!!!!! thế có hỗ trợ tiền nhậu của sinh viên không ta! Gặp nhậu sv mấy phát rồi mà...hihi! rút kinh nghiệm cho các bồ, đi nhậu nên rủ thủ quỹ, hoặc bạn Hà!hehe! lol!
Mong được nhậu qua! bounce
thedeathGK

Bài gửiTiêu đề: Re: họp mặt sau tiếp sức   họp mặt sau tiếp sức I_icon_minitimeFri Aug 06, 2010 8:48 pm

có ai trong GKSN mai về GK bằng xe máy hok? cho mình zìa ké zới, hết tiền đi bus ùi Sad
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: họp mặt sau tiếp sức   họp mặt sau tiếp sức I_icon_minitime

họp mặt sau tiếp sức

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Tiếp sức mùa thi 2010 - Nhật ký tiếp sức
» Kế hoạch tiếp sức đợt 3
» Kế hoạch tiếp sức đợt 2
» Nhật ký tiếp sức 2011
» Dàn ý kế hoạch tiếp sức mùa thi 2010