Gia Kiem Student Network
Register now to become a member of GKSN - Gia Kiem Student Network
Gia Kiem Student Network
Register now to become a member of GKSN - Gia Kiem Student Network
Gia Kiem Student Network
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

tiếc quá trời ơi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
acma1320

tiếc quá trời ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: tiếc quá trời ơi   tiếc quá trời ơi I_icon_minitimeMon Sep 13, 2010 11:31 am

hichic đại học khoa học tự nhiên lấy điểm chuẩn nv2 ngành cntt có 18.5 thôi,vừa đủ mà không chọn.hichic giờ thì phải đợi dh cntt nữa rồi.huhuhu bắt đền mấy anh tư vấn bữa trước đấy.hchic dù gì dh khtn cũng có tiếng hơn dh cntt.huhuhuhuhuhu.ôi giá mà ta liều một tí thì hay rồi.akakak
thuong_lov2bi

thuong_lov2bi

tiếc quá trời ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tiếc quá trời ơi   tiếc quá trời ơi I_icon_minitimeMon Sep 13, 2010 11:59 am

Hajzzz những điều tương tự xảy ra là điều không thể tránh khỏi. Tụi mình chỉ là sinh viên thôi, đâu phải Phòng Tuyển sinh của các trường đâu mà tư vấn chính xác 100% được. Như bạn cũng thấy là ĐH CNTT lấy đúng 18.5đ, nhưng nếu rủi thay có vài đơn 19đ nộp dô là bạn chết chắc rồi. Đến bây giờ tụi mình cũng không thể chắc với bạn là ĐH KHTN sẽ lấy điểm thấp hơn, vì thực sự không ai có thể chắc chắn điều đó, tụi mình chỉ có thể dựa vào kinh nghiệm và một số thông tin có sẵn, phân tích và đưa ra lời khuyên thôi. Mình rất tiếc khi nhóm làm ảnh hưởng đến quyết định "liều" của bạn, nhưng đó là điều bạn phải chấp nhận, vì quyết định là phụ thuộc vào bạn, không ai ép buộc.

Bạn nghĩ sao nếu khi trước tụi mình khuyên bạn hãy cứ liều nộp đơn vào ĐH CNTT và rồi điểm chuẩn là 19?!? Có lẽ sẽ có một topic kinh khủng hơn thế này ra đời
akin01

akin01

tiếc quá trời ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tiếc quá trời ơi   tiếc quá trời ơi I_icon_minitimeMon Sep 13, 2010 12:02 pm

Như ban đầu nhóm đã nói với bạn, ý kiến của chúng mình chỉ là tham khảo thôi, còn việc quyết định là do bản thân bạn mà ^^ với lại đại học cntt cũng giống khoa học tự nhiên thôi, hiệu trưởng là trưởng khoa bên cntt qua, giảng viên cũng là giảng viên của tự nhiên :-" khác mỗi cái mác
http://gksn.info
sungsaudoi

tiếc quá trời ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tiếc quá trời ơi   tiếc quá trời ơi I_icon_minitimeMon Sep 13, 2010 12:45 pm

acma1320 đã viết:
hichic đại học khoa học tự nhiên lấy điểm chuẩn nv2 ngành cntt có 18.5 thôi,vừa đủ mà không chọn.hichic giờ thì phải đợi dh cntt nữa rồi.huhuhu bắt đền mấy anh tư vấn bữa trước đấy.hchic dù gì dh khtn cũng có tiếng hơn dh cntt.huhuhuhuhuhu.ôi giá mà ta liều một tí thì hay rồi.akakak

Ờ nếu con người có khả năng "biệt trước...làm liều" thì chẳng ai mà rớt đại học hết áh.
như bạn Thương nói tụi mình cũng chỉ là sv, mà cho dù là mấy ông ở phòng tuyển sinh đi chăng nữa cũng đâu thể biết trước dc điều j..Chính bạn cũng biết là nếu nộp vào KHTN thì nguy cơ rớt khá cao, chẳng nhẽ tụi mình tư vấn cho bạn làm liều...Nói đi cũng phải nói lại, tụi mình cũng chỉ là ng tư vấn thui, còn quyền quyết định là ở bạn mà..thật khó hiểu khi bạn lên đây "bắt đền" đó ^^
acma1320

tiếc quá trời ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tiếc quá trời ơi   tiếc quá trời ơi I_icon_minitimeMon Sep 13, 2010 12:47 pm

à mấy anh có biết học phi của khoa hệ thống thông tin bên dh cntt tphcm theo chương trình tiên tiến ko.thấy thông báo là được hỗ trợ học phí.nhưng mà em vẫn sợ nó quá cao.kiếm miết trên mạng mà không có.
thedeathGK

tiếc quá trời ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tiếc quá trời ơi   tiếc quá trời ơi I_icon_minitimeMon Sep 13, 2010 1:02 pm

ct tiên tiến của khoa HTTT thường sau khi vào học 1,2 tháng mới tuyển sinh..ct đòi hỏi trình độ av khá trở lên, vì ct giảng dạy bằng tiếng anh..học phí cũng vừa phải...năm 2008 là khoảng 9tr..gio usd lên thì mình hok bít chính xác là nhiu, chắc là khoảng trên 10tr thui ^^
acma1320

tiếc quá trời ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tiếc quá trời ơi   tiếc quá trời ơi I_icon_minitimeMon Sep 13, 2010 1:03 pm

ặc bằng đó chắc chết quá.vậy còn chương trình bình thường thì cỡ nhiêu vậy anh
thedeathGK

tiếc quá trời ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tiếc quá trời ơi   tiếc quá trời ơi I_icon_minitimeMon Sep 13, 2010 1:11 pm

học phí chính quy là 95k/chỉ mới tăng năm nay hix Sad(..trung bình 1hk học khoảng 20 chỉ cứ thế mà tính ^^
acma1320

tiếc quá trời ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tiếc quá trời ơi   tiếc quá trời ơi I_icon_minitimeMon Sep 13, 2010 1:13 pm

ừa bằng đó mới học nổi chứ cao thế kia chắc chết.mà anh cũng học ở đấy hả sao a biết rành vậy
thedeathGK

tiếc quá trời ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tiếc quá trời ơi   tiếc quá trời ơi I_icon_minitimeMon Sep 13, 2010 1:15 pm

Ờh học ở đó mới bít dc thế đó chớ ^^
acma1320

tiếc quá trời ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tiếc quá trời ơi   tiếc quá trời ơi I_icon_minitimeMon Sep 13, 2010 1:18 pm

anh có email ko cho em để tiện nói chuyện đi
thedeathGK

tiếc quá trời ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tiếc quá trời ơi   tiếc quá trời ơi I_icon_minitimeMon Sep 13, 2010 1:22 pm

bạn cho nick đi mình pm wa cho Very Happy
acma1320

tiếc quá trời ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tiếc quá trời ơi   tiếc quá trời ơi I_icon_minitimeMon Sep 13, 2010 1:22 pm

emdadanhcaptraitimtoi1320
acma1320

tiếc quá trời ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tiếc quá trời ơi   tiếc quá trời ơi I_icon_minitimeMon Sep 13, 2010 1:26 pm

đang online đó anh đi
acma1320

tiếc quá trời ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tiếc quá trời ơi   tiếc quá trời ơi I_icon_minitimeTue Sep 14, 2010 6:53 am

rảnh lên yahoo anh
acma1320

tiếc quá trời ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tiếc quá trời ơi   tiếc quá trời ơi I_icon_minitimeWed Sep 15, 2010 10:48 pm

lại thêm một lần nữa suy nghĩ của em chính xác.điểm chuẩn nv2 dh cntt cũng vẫn chỉ bằng điểm sàn.vậy là lần thứ 3 vuột mất cơ hội được học những ngành tốt.đành nhìn vào những lời giới thiệu mà hi vọng vào tương lai mà thôi.haizzzzzzzzzz
Sponsored content

tiếc quá trời ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tiếc quá trời ơi   tiếc quá trời ơi I_icon_minitime

tiếc quá trời ơi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Bữa tiệc đêm trong nhà vệ sinh
Trang 1 trong tổng số 1 trang